★ Skeleton Knife — presyo at float sa CS2 — CS2Collections.net
Covert Mga listing sa market973 Benta sa 30 araw83
★ Skeleton Knife
Buksan sa Steam

★ Skeleton Knife Vanilla

Covert Mga listing sa market973 Benta sa 30 araw83
History ng presyo
Steam · FN/MW + Markets · USD
$209.00$461.17$713.34$965.50$1 217.6710.11.1907.06.2003.01.2101.08.2127.02.2225.09.2223.04.2319.11.2316.06.2412.01.2510.08.2508.03.26+1+1+1+2+1
Paglabas Operation Major Kaganapan sa laro

FAQ

Magkano ang ★ Skeleton Knife (Factory New)?

Ang ★ Skeleton Knife (Factory New) ay nagsisimula sa $209.84 ngayon — ang pinakamahusay na presyo sa 7 marketplace. Nag-a-update ang mga presyo tuwing isang oras.

Saan bibili ng ★ Skeleton Knife (Factory New)?

Ang pinakamurang alok ngayon ay sa CSFloat sa $209.84. Nakalista rin ito sa DMarket, Skinport, Lis-Skins; tingnan ang buong paghahambing sa listahan ng market sa itaas.

Saan magbebenta ng ★ Skeleton Knife (Factory New)?

Maaari kang magbenta sa Steam Community Market (~13% na bayad, nananatili ang pera sa Steam) o sa mga marketplace na may cash withdrawal: CSBoard (0%), CSFloat (2%), DMarket (2%) — mas mababang bayad at totoong payout.