The Dust Collection — skin CS2 — CS2Collections.net
The Dust Collection

The Dust Collection

Vật phẩm: 9 Năm ra mắt2013 Phiên bản gameCS:GO

Ra mắt 14 tháng 8, 2013 cho CS:GO. Gồm 9 vật phẩm — độ hiếm từ “Công nghiệp” đến “Hạn chế”. Bộ sưu tập vẫn còn khả dụng — vật phẩm rơi sau trận đấu hoặc mở ra từ hòm.

Những skin chủ lực của bộ sưu tập là Desert Eagle | Blaze, AWP | Snake Camo, Sawed-Off | Copper. Giá vào cửa từ $46.93, còn trọn bộ tất cả vật phẩm sẽ tốn khoảng $1 506.53.

Giá trung bình skin trong bộ sưu tập
Tìm thấy: 9

Hạn chế

3
SV
Desert Eagle | Blaze
Desert Eagle
Blaze
FN $607.64
SV
Glock-18 | Brass
Glock-18
Brass
FN $118.90
SV
P2000 | Scorpion
P2000
Scorpion
FN $46.93

Quân dụng

3
SV
AWP | Snake Camo
AWP
Snake Camo
FN $287.00
SV
Sawed-Off | Copper
Sawed-Off
Copper
FN $137.55
SV
AUG | Copperhead
AUG
Copperhead
MW $97.11

Công nghiệp

3
SV
AK-47 | Predator
AK-47
Predator
FN $89.99
SV
SCAR-20 | Palm
SCAR-20
Palm
FN $61.11
SV
M4A4 | Desert Storm
M4A4
Desert Storm
FN $60.30

Câu hỏi thường gặp

Bộ sưu tập The Dust Collection có bao nhiêu skin?

Bộ sưu tập The Dust Collection gồm 9 skin — độ hiếm từ «Công nghiệp» đến «Hạn chế». Danh sách đầy đủ kèm giá có trên trang này.

Skin đắt nhất của bộ sưu tập The Dust Collection là gì?

Hiện đắt nhất là Desert Eagle | Blaze — từ $607.64. Tiếp theo là AWP | Snake Camo, Sawed-Off | Copper; giá được cập nhật khoảng mỗi giờ.

Sưu tầm trọn bộ The Dust Collection tốn bao nhiêu?

Trọn bộ 9 skin đã định giá hiện khoảng $1 506.53; từng món dao động từ $46.93 đến $607.64 theo giá tốt nhất trên các chợ.

Làm sao để có skin của bộ sưu tập The Dust Collection?

Bộ sưu tập này không có hòm: trong game skin đến từ drop hoặc gói souvenir; giờ cách dễ nhất là mua trên các chợ hoặc Chợ Steam.