★ Ursus Knife — giá & float CS2 — CS2Collections.net
Tuyệt mật Lượt rao bán675 Giao dịch trong 30 ngày31
★ Ursus Knife
Mở trên Steam

★ Ursus Knife Vanilla

Tuyệt mật Lượt rao bán675 Giao dịch trong 30 ngày31
Lịch sử giá
Steam · FN/MW + Markets · USD
$69.65$149.00$228.36$307.71$387.0710.12.1907.07.2002.02.2131.08.2129.03.2225.10.2223.05.2319.12.2316.07.2411.02.2509.09.2507.04.26+1+1+2+1+1
Phát hành Operation Major Chuyển sang drop hiếm Ngừng rơi Sự kiện trong game

Câu hỏi thường gặp

★ Ursus Knife (Factory New) giá bao nhiêu?

★ Ursus Knife (Factory New) hiện có giá từ $70.81 — mức tốt nhất trong 7 chợ. Giá được cập nhật khoảng mỗi giờ.

Mua ★ Ursus Knife (Factory New) ở đâu?

Rẻ nhất hiện tại là trên Lis-Skins với giá $70.81. Item cũng được bán trên CSFloat, White.Market, DMarket; xem so sánh đầy đủ ở danh sách chợ phía trên.

Bán ★ Ursus Knife (Factory New) ở đâu?

Bạn có thể bán trên Chợ cộng đồng Steam (phí ~13%, tiền ở lại trong Steam) hoặc trên các chợ cho phép rút tiền: CSBoard (0%), CSFloat (2%), DMarket (2%) — phí thấp hơn và nhận tiền thật.